Ang compact at magaan na istraktura ng KPQ20V-20 28mm mataas na metalikang kuwintas electric wireless brushless rotary martilyo ay lubos na binabawasan ang pagkapagod ng operator sa panahon ng pangmatagalang paggamit at nagpapabuti ng kahusayan sa trabaho.
Boltahe ng baterya 20V
Kapasidad ng baterya 3.0/4.0/6.0/8.0Ah
Kapasidad ng pagbabarena 20mm